(¯`°•*.♥๑۩۞۩๑ MiRa's Family ๑۩۞۩๑♥*•°´¯)

Chào mừng các bạn tham gia cùng Gia tộc MiRa


    WonderGirls - Những cô gái vàng của ShowBiz!

    Share
    avatar
    chun_wo_ai_ni
    ღNơi Gío Dừng Chânღ
    ღNơi Gío Dừng Chânღ

    Tổng số bài gửi : 181
    Age : 23
    Đến từ : (¯`°•*.♥๑۩۞۩๑ Mirafamily ๑۩۞۩๑♥*•°´¯)
    Registration date : 11/12/2008

    WonderGirls - Những cô gái vàng của ShowBiz!

    Bài gửi by chun_wo_ai_ni on 16/01/09, 01:37 pm

    WonderGirls - Những cô gái vàng của Showbiz!




    1 Sun Ye

    Stage name: Sun Ye 선예
    Full name: Min Seon Yeh 민선예
    Birthdate: August 12th, 1989
    School: Seoul Yeh High School
    Height: 160cm
    Weight: 46kg
    Duration of Training: 5 Years
    Debut: 2001 SBS's 99% Challange!
    Blood type: A
    Specialty: Vocal, Choreography, Poppin', Street, Chinese
    Favorite Artist: Beyonce, Yiruma
    Favorite Color: Blue


    2. Ye Eun

    Stage name: Ye Eun 예은
    Full name: Park Yeh Eun 박예은
    Birthdate: May 26th, 1989
    Height: 165cm
    Weight: 47kg
    Blood type: AB
    Hobby: Music, Reading, Reading the Bible.
    Favorite Artist: Lauryn hill, Aretha Franklin, So Hyang
    Favorite Color: Green


    _________________
    ==> tình yêu cuối đời của em . Off thật sự chứ hok nói miệng nữa . Chào cả nhà! < Treo Fic Kẹo Bông>
    avatar
    chun_wo_ai_ni
    ღNơi Gío Dừng Chânღ
    ღNơi Gío Dừng Chânღ

    Tổng số bài gửi : 181
    Age : 23
    Đến từ : (¯`°•*.♥๑۩۞۩๑ Mirafamily ๑۩۞۩๑♥*•°´¯)
    Registration date : 11/12/2008

    Re: WonderGirls - Những cô gái vàng của ShowBiz!

    Bài gửi by chun_wo_ai_ni on 16/01/09, 01:55 pm

    YooBin
    Birth name: Kim Yoobin (Hangul: 김유빈; Hanja: 金瑜斌)
    Date of birth: October 4, 1988 (1988-10-04) (age 20)[21][note 1]
    Discovery: Good Entertainment Trainee


    4. Sun Mi

    Stage name: Sun Mi 선미
    Full name: Seon Mi 선미
    Birthdate: May 2nd, 1992
    School: Chung Dam Middle School.
    Height: 164cm
    Weight: 43kg
    Blood type: AB
    Duration of Training: One Year
    Specialty: Vocal, Choreography, Poppin', Street, Acting, Chinese
    Favorite Artist: Beyonce, Rain
    Favorite Color: Purple

    5. So Hee

    Stage name: So Hee 소희
    Full name: Ahn So Hee 안소희
    Birthdate: June 27th, 1992
    Height: 163cm
    Weight: 43kg
    Blood type: AB
    School: Chang Dam Middle School
    Duration of training: 2 Years
    Specialty: Vocal, Choreography, Poppin', Street, Acting, Chinese
    Favorite Artist: Beyonce, Alicia Keys, Rain, Im Jeong Hee
    Favorite Color: Pink


    _________________
    ==> tình yêu cuối đời của em . Off thật sự chứ hok nói miệng nữa . Chào cả nhà! < Treo Fic Kẹo Bông>
    avatar
    chun_wo_ai_ni
    ღNơi Gío Dừng Chânღ
    ღNơi Gío Dừng Chânღ

    Tổng số bài gửi : 181
    Age : 23
    Đến từ : (¯`°•*.♥๑۩۞۩๑ Mirafamily ๑۩۞۩๑♥*•°´¯)
    Registration date : 11/12/2008

    Re: WonderGirls - Những cô gái vàng của ShowBiz!

    Bài gửi by chun_wo_ai_ni on 16/01/09, 01:59 pm



    _________________
    ==> tình yêu cuối đời của em . Off thật sự chứ hok nói miệng nữa . Chào cả nhà! < Treo Fic Kẹo Bông>

    Sponsored content

    Re: WonderGirls - Những cô gái vàng của ShowBiz!

    Bài gửi by Sponsored content


      Hôm nay: 15/12/17, 03:07 pm